Godiya ta Godiya

Godiya shine mafi kyawun hutu na shekara.

Muna so mu gode wa mutane da yawa, gami da abokan ciniki, kamfanoni, abokan aiki, abokai da membobinsu.

Kuma Ranar godiya ita ce lokaci mai girma don bayyana godiya da gaisuwa a gare ku duka a cikin zukatanmu. Na gode sosai ga amintacciyar amana da tallafi. Mun shirya don kasancewa da aminci tare da ku don makomar gaba.
A halin yanzu, fatan alheri a gare ku da ƙaunatattunku. Da fatan za a sa muku albarka da farin ciki da lafiya.

Manyan sararin samaniya yana samar da yanayin rayuwa a gare mu kuma ya ba mu hasken rana, iska, ruwa da kuma duk abin da muka bari mu karba mu yanye mu, ya kawo mana da hadari don mu karbe mu.

Iyaye masu godiya suna ba mu rai, suna sa mu zama mai ɗaukar nauyi game da rayuwar ɗan adam, jin daɗin rayuwar ɗan adam, jin daɗin rayuwar ɗan adam, yana jin wahala da rayuwar mutum, yana jin wahala da rayuwar mutum da shan wahala na rayuwar ɗan adam!

Abokai masu godiya sun haɓaka hanyar, ba mu daina tsayawa su kaɗaici ba. Abin da ke da godiya yana takaici kuma bari mu zama cikin lokacin da aka fi karfi.

Daga cikin manyan mutanenmu za su yi godiya.

Ranar Godiya!

Godiya ta Godiya

Lokaci: Nuwamba-25-2021