Tsarin aiki da buƙatun mai haɗawa na kusa

kusa mahaɗa
1. Farko na farko bayan tsayawa na dogon lokaci ya kamata a aiwatar da shi bisa ga buƙatun gwajin rashin aiki da aka ambata a sama da gwajin gwaji.Ga ƙofar fitarwa nau'in lilo, akwai kusoshi biyu a bangarorin biyu na ƙofar fitarwa don hana fitarwa daga buɗewa lokacin yin fakin.Tabbatar yin amfani da tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa don sanya ƙofar fitarwa a cikin rufaffiyar wuri a gaba, kuma yi amfani da na'urar kulle don kulle ƙofar fitarwa.A wannan lokacin, kunna kusoshi biyu zuwa wani wuri wanda bai shafi buɗe ƙofar fitarwa ba.

2. Farawa kullum

a.Bude mashigar ruwa da magudanar ruwa na tsarin sanyaya kamar babban injin, mai ragewa da babban motar.

b.Fara kayan aiki bisa ga buƙatun umarnin tsarin kula da wutar lantarki.

c.Yayin aiki, kula da hankali don duba yawan man fetur na tankin mai mai mai, matakin mai na mai ragewa da kuma tankin mai na tashar hydraulic don tabbatar da cewa lubrication na man shafawa da aikin hydraulic sun kasance na al'ada.

d.Kula da aikin na'ura, ko aikin na al'ada ne, ko akwai sauti mara kyau, kuma ko masu haɗawa suna kwance.

3. Hattara don yin aiki yau da kullun.

a.Dakatar da na'ura bisa ga buƙatun tsaftacewa na ƙarshe yayin gwajin gwaji.Bayan babban motar ya tsaya, kashe motar mai mai da injin mai amfani da ruwa, yanke wutar lantarki, sannan a kashe tushen iska da madogarar ruwa mai sanyaya.

b.A cikin yanayin rashin zafi, don hana bututun daga daskarewa, wajibi ne a cire ruwan sanyaya daga kowane bututun mai sanyaya na injin, sannan a yi amfani da iska mai matsa lamba don busa bututun mai sanyaya mai tsabta.

c.A cikin makon farko na samarwa, ya kamata a ƙarfafa ƙusoshin kowane ɓangare na mahaɗin kusa a kowane lokaci, sannan sau ɗaya a wata.

d.Lokacin da matsi na na'ura yana cikin matsayi na sama, ƙofar fitarwa yana cikin rufaffiyar wuri kuma rotor yana juyawa, ana iya buɗe ƙofar ciyarwa don ciyarwa a cikin ɗakin haɗuwa.

e.Lokacin da aka dakatar da mahaɗin kusa na ɗan lokaci don wasu dalilai yayin aikin haɗin gwiwa, bayan an kawar da kuskuren, dole ne a fitar da babban motar bayan an fitar da kayan roba daga ɗakin hadawa na ciki.

f.Adadin ciyarwar ɗakin hadawa ba zai wuce ƙarfin ƙira ba, na yanzu na cikakken aiki na yau da kullun bai wuce ƙimar halin yanzu ba, ɗaukar nauyi na yanzu gabaɗaya sau 1.2-1.5 na halin yanzu, kuma lokacin ɗaukar nauyi bai wuce ƙimar yanzu ba. 10s.

g.Don babban mahaɗin kusa, yawan tubalin roba bai kamata ya wuce 20ks yayin ciyarwa ba, kuma zazzabin ɗanyen robar ya kamata ya kasance sama da 30 ° C yayin yin filastik.

kusa mixer2
4. Ayyukan kulawa bayan ƙarshen samarwa.

a.Bayan an gama samarwa, ana iya dakatar da mahaɗin kusa bayan 15-20min na aiki mara amfani.Har yanzu ana buƙatar man mai zuwa hatimin ƙarshen fuska na rotor yayin bushewar gudu.

b.Lokacin da injin ya tsaya, ƙofar fitarwa yana cikin buɗaɗɗen wuri, buɗe ƙofar ciyarwa kuma saka fil ɗin aminci, sannan ɗaga nauyin matsi zuwa matsayi na sama sannan saka fil ɗin aminci na matsi.Yana aiki a baya hanya lokacin farawa.

c.Cire abubuwan manne akan tashar ciyarwa, danna nauyi da ƙofar fitarwa, tsaftace wurin aiki, sannan cire cakuda foda na man na'urar rufe fuska ta rotor.


Lokacin aikawa: Jul-18-2022