Dalilai da hanyoyin kariya na wutar lantarki a tsaye a lokacin hadawar roba

Wutar lantarki a tsaye ya zama ruwan dare yayin haɗa roba, komai kakar.Lokacin da wutar lantarki mai mahimmanci ta kasance mai tsanani, zai haifar da wuta kuma ya haifar da hatsarin samarwa.

Binciken abubuwan da ke haifar da wutar lantarki a tsaye:

Akwai juzu'i mai ƙarfi tsakanin kayan roba da abin nadi, wanda ke haifar da wutar lantarki.

Hana hadurran wutar lantarki a tsaye a lokacin samar da kayayyakin roba, matsala ce da kamfanoni da dama da ke kera kayayyakin roba ke fuskanta kuma ya cancanci kulawar jama'a a masana'antar.

Matakan kariya da wutar lantarkin da ba ta dace ba sun hada da:

1.Iska ta bushe, kula da moisturizing, musamman bushe a cikin hunturu!

2.Don matsalar saukar kayan aiki, tabbatar da ƙasa ta al'ada, kuma haɗa abin nadi biyu zuwa waya ta ƙasa.

3.Yana da wani abu da ya yi da tufafi da takalma.Kada ku sanya tufafin fiber na sinadarai da kuma takalmi da aka keɓe.Wutar lantarki a tsaye yana da matukar tsanani.

4.Yana da alaƙa da jikin ɗan adam.Lokacin hada roba, kar a sanya hannuwanku bushewa sosai, zaku iya danshi hannunku.

5.A cikin tsarin aiki, muddin ana amfani da tip na cutter don taɓa abin nadi a kowane lokaci, kuma don guje wa hulɗar kai tsaye tsakanin hannu da abin nadi, za a iya guje wa radadin fitar da wutar lantarki.

6.Shigar da hannu na roba dole ne ya zama haske da jinkirin.An haramta sosai don amfani da kayan rufewa don sutura.

7.Kayan aikin hada robar an sanye su da na'urar cirewa a tsaye.

8.A wuraren da akwai haɗarin fashewa ko wuta kuma don hana a caje jikin ɗan adam, dole ne ma'aikacin ya sa kayan aikin da ba su da ƙarfi, takalman da ba su da ƙarfi ko takalmi masu ɗaukar hoto.Ya kamata a shimfiɗa ƙasa mai aiki a wurin aiki.


Lokacin aikawa: Oktoba-12-2021