Ƙirƙirar Ƙarfafa Ruba Mai Amfani (Fitowa Biyu)
Siffar Samfurin
1. Karamin gini
2. An yi shi da kayan inganci
3. Sauƙaƙen shigarwa kai tsaye a kan fili ƙasa
4. Low amo & aminci
Bayanin Samfura
1. Haɓaka ƙarfin na'ura ta hanyar amfani da ƙarin ƙarfe na carbon da ƙarancin ƙarfe.
2. Za'a iya sanya na'ura a kan ƙasa a fili kai tsaye, sauran hanyar shigarwa ba lallai ba ne.
3. Ƙarƙashin abin nadi yana goyan bayan nauyi mai nauyi da yawan zafin jiki.Yin amfani da juzu'i mai girman ninki biyu da amfani da man mai ƙoshi, mai iya amfani da tsayi da sauƙi don kiyayewa.
4. Dukkan sassan injin ana sarrafa su ta hanyar tabbatar da tsatsa tare da chromium, don hana gurɓatar mahimman sassan.
5. Matsi mai jujjuyawar haɗin gwiwa
6. Tasha gaggawa tana ɗaukar birki na maɓallin latsa
Samfura | φ6 ″ | φ8 ″ |
Girman Roll (D/L) | 160*430 | 200*530 |
Gabatarwar RPM | 0-20 (babba) | 0-18.6 |
Mirgine Ratio (Gaba/Baya) | Daidaita Kyauta | Daidaita Kyauta |
Samar da Nauyi (Sau ɗaya) | 3-4 KG | 5-6 KG |
Ƙarfin Motoci | 3.75KW X 2 Saiti* | 5.5KW X 2 Saiti* |
Nauyi (KG) | 1100 | 2200 |
Girma (LXWXH) | 2000*1000*1500 | 2450*1100*1250 |
Bush | Nau'in Hali | Nau'in Hali |
Kayan Karɓa | Bakin Karfe | Bakin Karfe |
Yanayin sanyaya | Haɗin gwiwar Juyawa mai sanyaya | |
Tasha Gaggawa | Latsa Maballin Birki | |
Watsawa | Akwatin Rage Rage Duniya | |
* Za'a iya keɓance wutar lantarki ta buƙatun kayan daban-daban. |
Ayyuka
1. Za a iya zaɓar sabis na shigarwa a kan-site.
2. Sabis na kulawa na tsawon rai.
3. Tallafin kan layi yana aiki.
4. Za a samar da fayilolin fasaha.
5. Ana iya ba da sabis na horo.
6. Ana iya samar da kayan maye da sabis na gyarawa.